ผู้แทนนักเรียน คุณครูปลา
![👩🏼💼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1/16/1f469_1f3fc_200d_1f4bc.png)
ผู้แทนคุณครูและทีมพนักงานทุกฝ่าย จัดเตรียมส่งมอบเรือใหญ่พร้อมไม้พาย และน้ำดื่มนับ 1,000 ขวดพร้อมด้วยอาหารแห้งและขนมจีนน้ำยาร้อนๆ แด่ผู้ประสบภัยน้ำท่วมบ้านกุดกว้าง ต.เมืองเก่า จังหวัดขอนแก่น
เจ้าหน้าที่ธุรการ สาธารสุขโรงเรียน แม่บ้าน แม่ครัว พนักงานขับรถ ขอให้ผ่านวิกฤติและดีขึ้นในเร็ววันค่ะ