นำโดยท่านผู้อำนวยการ
#ดร.
#อรทัย #สันติเมทนีดล #ผอ_ฝนของเรา
![🕺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/1f57a.png)
![👫](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t91/1.5/16/1f46b.png)
คุณครูไมค์ คุณครูมาร์ค คุณครูวิว คุณครูพริม สาธารณสุขแคท พี่เนอสชมพู่ แลพี่เนอสเอิน ร่วมดูแลเด็กๆตลอดทริปการเดินทางอย่างปลอดภัย เรียนรู้เกี่ยวกับประวัติศาสตร์และวิทยาศาสตร์ เล่นกับนิทรรศการ สนุกกับการโต้ตอบทั้งหมดของวิทยาศาสตร์รอบตัวอย่างน่าทึ่งมาก! สนุกสนานมากๆค่ะ
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7b/1.5/16/2728.png)
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3b/1.5/16/2b50.png)
![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t55/1.5/16/1f44d.png)
K3A และ K3B ได้ไปทัศนศึกษาที่พิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ของ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ในฐานะที่เป็นส่วนหนึ่งของธีมการเรียนรู้ของ K3 พวกเขามีช่วงเวลาที่ดีในการเรียนรู้
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t43/1.5/16/1f970.png)