![🗣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t54/1.5/16/1f5e3.png)
ประธานนำประชุมคุณครูต่างชาติ-คุณครูไทยเมทนีดลของเราพร้อมประชุมแบบเชิงปฏิบัติการ
เข้มข้นเพื่อนักเรียนของเรา เพื่อสะท้อนผลเเละจัดลำดับผลงานทุกสายงาน
ร่วมประเมินผลงานและรับความรู้ใหม่ๆ เพื่อให้ทุกท่านตระหนักถึงความสำคัญนโยบายของโรงเรียนเมทนีดลดำเนินต่อเนื่องก่อนปิดภาคเรียน เพื่อคุณภาพด้านการศึกษาของสมาชิกเมทนีดลที่รักของเราค่ะ