![💃🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f483_1f3fb.png)
![🕺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t97/1/16/1f57a.png)
งานวันเปี่ยมสุข Joyful graduation's day ที่ผ่านมา ขอกราบขอบพระคุณท่านผู้ปกครองทุกท่าน ที่ได้มาร่วมแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นอนุบาล 3 (ห้อง K3A / K3B )
และระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ร่วมชมการแสดงที่น่ารักๆของเด็กนักเรียนทุกระดับชั้นของเรา ทั้งกระบวนการซ้อม
การอัดเสียงน้อง การแสดง เด็กๆ ได้แสดงออกมาอย่างเต็มที่เพื่อให้ผู้ปกครองของเด็กๆ ได้ภูมิใจ
และทำให้ทุกคนในงานเปี่ยมไปด้วยความสุขจริงๆค่ะ